• head_banner_01

HIRSCHCHMANN RSPE35-24044O7T99-SCCZ999HHME2AXX.X.XX สวิตช์ราง Power Enhanced Configurator

คำอธิบายสั้น:

สวิตช์ RSPE ขนาดกะทัดรัดและแข็งแกร่งเป็นพิเศษประกอบด้วยอุปกรณ์พื้นฐานที่มีพอร์ต twisted pair แปดพอร์ต และพอร์ตรวมสี่พอร์ตที่รองรับ Fast Ethernet หรือ Gigabit Ethernetอุปกรณ์พื้นฐาน – มีให้เลือกใช้กับ HSR (High-Availability Seamless Redundancy) และ PRP (Parallel Redundancy Protocol) โปรโตคอลสำรองที่ต่อเนื่อง บวกกับการซิงโครไนซ์เวลาที่แม่นยำตามมาตรฐาน IEEE 1588 v2 – สามารถขยายเพื่อให้มีพอร์ตได้สูงสุด 28 พอร์ตโดยการเพิ่มสองพอร์ต โมดูลสื่อ


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

แท็กสินค้า

การแนะนำ

สวิตช์ RSPE ขนาดกะทัดรัดและแข็งแกร่งเป็นพิเศษประกอบด้วยอุปกรณ์พื้นฐานที่มีพอร์ต twisted pair แปดพอร์ต และพอร์ตรวมสี่พอร์ตที่รองรับ Fast Ethernet หรือ Gigabit Ethernetอุปกรณ์พื้นฐาน – มีให้เลือกใช้กับ HSR (High-Availability Seamless Redundancy) และ PRP (Parallel Redundancy Protocol) โปรโตคอลสำรองที่ต่อเนื่องกัน บวกกับการซิงโครไนซ์เวลาที่แม่นยำตามมาตรฐาน IEEE 1588 v2 – สามารถขยายเพื่อให้มีพอร์ตได้สูงสุด 28 พอร์ตโดยการเพิ่มสองพอร์ต โมดูลสื่อ
โปรโตคอลสำรองที่ได้มาตรฐานโดยไม่มีเทคโนโลยีการสูญเสียข้อมูล รวมกับกลไกการรักษาความปลอดภัยที่ครอบคลุม การซิงโครไนซ์ที่แม่นยำ และซอฟต์แวร์เสริมเลเยอร์ 3 ช่วยให้มั่นใจได้ถึงความพร้อมใช้งาน 100 เปอร์เซ็นต์สำหรับการสื่อสารข้อมูลและผลผลิตสูงสำหรับระบบและเครื่องจักร

รายละเอียดสินค้า

คำอธิบาย สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมแบบ Fast/Gigabit ที่มีการจัดการ การออกแบบแบบไร้พัดลมที่ได้รับการปรับปรุง (PRP, Fast MRP, HSR, DLR, NAT, TSN) พร้อม HiOS Release 08.7
ประเภทและปริมาณของท่าเรือ พอร์ตทั้งหมดสูงสุด 28 ยูนิตฐาน: พอร์ต Fast/Gigbabit Ethernet Combo 4 พอร์ตบวกพอร์ต Fast Ethernet TX 8 พอร์ตที่สามารถขยายได้ด้วยสองช่องสำหรับโมดูลสื่อที่มีพอร์ต Fast Ethernet 8 พอร์ตในแต่ละช่อง

อินเทอร์เฟซเพิ่มเติม

หน้าสัมผัสแหล่งจ่ายไฟ/การส่งสัญญาณ 2 x เทอร์มินัลบล็อกปลั๊กอิน 2 พิน, 1 x เทอร์มินัลบล็อกปลั๊กอิน 2 พิน
อินเตอร์เฟซ V.24 1 x ซ็อกเก็ต RJ11
ช่องเสียบการ์ด SD 1 x ช่องเสียบการ์ด SD สำหรับเชื่อมต่ออะแดปเตอร์กำหนดค่าอัตโนมัติ ACA31
อินเตอร์เฟซ USB 1 x USB เพื่อเชื่อมต่ออะแดปเตอร์กำหนดค่าอัตโนมัติ ACA22-USB

ขนาดเครือข่าย-ความยาวของสายเคเบิล

คู่ตีเกลียว (TP) 0-100 ม
ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SM) 9/125 µm ดูโมดูล SFP
ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (LH) 9/125 µm (ตัวรับส่งสัญญาณระยะไกล) ดูโมดูล SFP
มัลติโหมดไฟเบอร์ (MM) 50/125 µm ดูโมดูล SFP
มัลติโหมดไฟเบอร์ (MM) 62.5/125 µm ดูโมดูล SFP

ขนาดเครือข่าย - ความสามารถในการเรียงซ้อน

เส้น - / โทโพโลยีแบบดาว ใดๆ

ข้อกำหนดด้านพลังงาน

แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน 2 x 24-48 โวลต์กระแสตรง (18-60 โวลต์กระแสตรง)
การใช้พลังงาน สูงสุด 36W ขึ้นอยู่กับจำนวนพอร์ตไฟเบอร์

HIRSCHCHMANN RSPE35-24044O7T99-SCCZ999HHME2AXX.X.XX รุ่นที่เกี่ยวข้อง

เฮิร์ชชมานน์ RSPE35-24044O7T99-SCCZ999HHME2AXX.X.XX
RSPE30-8TX/4C-2A
RSPE30-8TX/4C-EEC-2HV-3S
RSPE32-8TX/4C-EEC-2A
RSPE35-8TX/4C-EEC-2HV-3S
RSPE37-8TX/4C-EEC-3S

  • ก่อนหน้า:
  • ต่อไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่แล้วส่งมาให้เรา

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    • Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (8 x 100BaseFX พอร์ต Singlemode DSC) สำหรับ MACH102

      Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (8 x 100BaseF...

      คำอธิบาย รายละเอียดสินค้า คำอธิบาย: 8 x 100BaseFX Singlemode DSC port Media Module for Modular, Managed, Industrial Workgroup Switch MACH102 หมายเลขชิ้นส่วน: 943970201 ขนาดเครือข่าย - ความยาวของสายเคเบิล Single mode fibre (SM) 9/125 µm: 0 - 32.5 km, 16 dB Link Budget ที่ 1300 nm, A = 0,4 dB/km D = 3,5 ps/(nm*km) ข้อกำหนดด้านพลังงาน การใช้พลังงาน: 10 W กำลังไฟฟ้าเอาท์พุตในหน่วย BTU (IT)/ชม.: 34 สภาวะแวดล้อม MTB ..

    • เฮิร์ชมันน์ MS20-1600SAAEHHXX.X.สวิตช์อีเทอร์เน็ตแบบติดตั้งบนราง DIN แบบโมดูลาร์ที่ได้รับการจัดการ

      เฮิร์ชมันน์ MS20-1600SAAEHHXX.X.โมดูลาร์ที่มีการจัดการ...

      รายละเอียดสินค้า Type MS20-1600SAAE Description Modular Fast Ethernet Industrial Switch for DIN Rail, Fanless design, Software Layer 2 Enhanced Part Number 943435003 Port type and quantity Fast Ethernet ports all: 16 More Interfaces V.24 interface 1 x RJ11 socket USB interface 1 x USB เพื่อเชื่อมต่อ...

    • Hirschmann RSB20-0800T1T1SAABHH สวิตช์ที่มีการจัดการ

      Hirschmann RSB20-0800T1T1SAABHH สวิตช์ที่มีการจัดการ

      บทนำ พอร์ตโฟลิโอ RSB20 นำเสนอโซลูชันการสื่อสารที่มีคุณภาพ แข็งแกร่ง และเชื่อถือได้แก่ผู้ใช้ ซึ่งให้การเข้าสู่กลุ่มสวิตช์ที่มีการจัดการที่น่าดึงดูดทางเศรษฐกิจรายละเอียดสินค้า Description สวิตช์อีเทอร์เน็ต/ฟาสต์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการขนาดกะทัดรัด ตามมาตรฐาน IEEE 802.3 สำหรับราง DIN พร้อมระบบจัดเก็บและส่งต่อ...

    • Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO ตัวแปลงอินเทอร์เฟซ

      Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO อินเทอร์เฟซ Conv...

      คำอธิบาย รายละเอียดสินค้า ประเภท: OZD Profi 12M G11 PRO ชื่อ: OZD Profi 12M G11 PRO คำอธิบาย: ตัวแปลงอินเทอร์เฟซไฟฟ้า/ออปติคอลสำหรับเครือข่ายบัสสนาม PROFIBUS;ฟังก์ชั่นทวนสัญญาณ;สำหรับแก้วควอทซ์ หมายเลขชิ้นส่วน FO: 943905221 ประเภทพอร์ตและปริมาณ: 1 x ออปติคอล: 2 ช่องเสียบ BFOC 2.5 (STR);1 x ระบบไฟฟ้า: Sub-D 9 พิน ตัวเมีย การกำหนดพินตามมาตรฐาน EN 50170 ส่วนที่ 1 ประเภทสัญญาณ: PROFIBUS (DP-V0, DP-V1, DP-V2 und F...

    • Hirschmann OCTOPUS 8TX -EEC Unmanged IP67 Switch 8 พอร์ตแรงดันไฟฟ้า 24VDC รถไฟ

      Hirschmann OCTOPUS 8TX -EEC สวิตช์ IP67 ที่ไม่มีการจัดการ...

      คำอธิบาย รายละเอียดสินค้า ประเภท: OCTOPUS 8TX-EEC คำอธิบาย: สวิตช์ OCTOPUS เหมาะสำหรับการใช้งานกลางแจ้งที่มีสภาพแวดล้อมที่ไม่เอื้ออำนวยเนื่องจากการอนุมัติโดยทั่วไปของสาขา จึงสามารถนำไปใช้ในการขนส่ง (E1) เช่นเดียวกับในรถไฟ (EN 50155) และเรือ (GL)หมายเลขชิ้นส่วน: 942150001 ประเภทและปริมาณพอร์ต: 8 พอร์ตในพอร์ตอัปลิงค์ทั้งหมด: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-coding, 4-pole 8 x 10/100 BASE-...

    • Hirschmann MACH102-8TP สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่มีการจัดการ

      Hirschmann MACH102-8TP จัดการอีเทอร์เ...

      คำอธิบาย รายละเอียดสินค้า คำอธิบาย: 26 พอร์ต Fast Ethernet/Gigabit Ethernet Industrial Workgroup Switch (แก้ไขติดตั้ง: 2 x GE, 8 x FE; ผ่าน Media Modules 16 x FE), จัดการ, Software Layer 2 Professional, Store-and-Forward-Switching, หมายเลขชิ้นส่วนการออกแบบแบบไร้พัดลม: 943969001 มีจำหน่าย: วันที่สั่งซื้อล่าสุด: 31 ธันวาคม 2023 ประเภทและปริมาณพอร์ต: พอร์ตอีเธอร์เน็ตสูงสุด 26 พอร์ต ในจำนวนนั้นพอร์ต Fast-Ethernet สูงสุด 16 พอร์ตผ่านโมดูลสื่อ...